      •  EZC250F3200
      •  Schneider
      •  Schneider Electric
      •  Còn hàng
      THÔNG TIN CHI TIẾT
      Aptomat MCCB EZC250F3200 Schneider
      - Cầu dao ngắt loại: F
      - Số pha: 3P
      - Dòng điện định mức : 200A
      - Điện áp cách điện định mức [Ui]: 690V AC 50/60 Hz
      - Xung điện áp định mức [Uimp]: 6kV